1. QUY ĐỊNH KHI ĐĂNG TIN TẠI DIỄN ĐÀN THẢO DƯỢC QUÝ
    + Nói Không Với Đăng Bài Trùng Nội Dung, Sai Chuyên Mục Đăng Tin
    + Khác Tiêu Đề Và 30% Nội Dung Tin Đăng
    + Không Trái Với Thuần Phong Mỹ Tục Và Quy Định Của Pháp Luật VN...
    BQT Sẽ Banned TV Và Xóa Tất cả bài viết mà không cần báo trước...

Ngủ mơ thấy khói có phải điềm xấu?

Thảo luận trong 'Chuyên Mục Ngoài Lề' bắt đầu bởi hieu16005, 2/7/20.

1. hieu16005

hieu16005 Member

chiêm bao thấy khói có là giấc mơ đem lại điềm ko lành hay không? các bạn đã biết rõ thông điệp gì mà giấc mơ thấy khói này đem tới hay chưa? Và Báo cáo kì bí nào ẩn đựng trong giấc mơ thấy khói đó? cùng trang đánh lô đề online uy tín khám phá bài viết nằm mơ thấy khói này để hiểu rõ hơn về giấc mơ mình mơ thấy.

giải mã giấc mơ Thấy Khói Mang Điềm Báo Lành Hay Dữ?
    Khói là mang tính chất vô định, chẳng thể chạm, mang hình thù không xác định và đa dạng màu sắc. Khói được hình thành từ phổ thông thứ, như lửa, nhang, củi … Tùy vào từng diễn biến mà mỗi giấc mơ mang điềm báo riêng. Dưới đây là ý nghĩa của 1 số giấc mơ thấy khói phổ thông. tạo điều kiện cho độc giả có thể hiểu rõ hơn và có thêm phổ thông kiến thức về sổ mơ lô đề.

nằm mê Thấy Khói Màu Đen Đánh Con Gì?
    Báo cáo may mắn từ giấc mơ thấy khói đen là: 19 - 55.

thường nhật khói đen thường xuất hiện ở khu nhà máy công nghiệp để thải ra khí độc hại. trông thấy khói đen làm nhận thấy sự gia cải thiện của ô nhiễm ko khí. Và khiến có cảm giác bất an và cho ra sự lo âu can hệ đến sức khỏe. Giấc mơ thấy làn khói đen mang điều khá đặc biệt. Chúng mang lại cho người mơ nhiều ý nghĩa, thường là điềm xấu.

Mơ thấy mình làm khói đen xuất hiện. Giấc mơ nói nhở rằng người mơ đang cho ra những thử thách cho bản thân của mình. các bạn làm mọi thứ trở theo chiều hướng xấu đi, thậm chí là thụ động hơn. ví như ko xử lý tốt thì bạn sẽ dễ sa đà vào trục đường can hệ tới pháp luật.

cùng lúc giấc mơ này nhắc nhở bạn là đừng nên lợi dụng các ý tốt của mọi người. các bạn sẽ mang đến lợi ích tư nhân vô cùng lớn lúc lợi dụng được lòng tốt của người khác. Nhưng nó đơn thuần là cái lợi trước mắt lúc các bạn thấy tại thời điểm ấy. bạn sẽ phải ân hận khi nhận được kết cục khôn cùng đáng thương mà cũng đáng trách. Chính vì thế, đừng để đến lúc ân hận mà tiếp giáp với không còn ai kế bên, giúp đỡ bạn.

Mơ Thấy Làn Khói Đen Đang Dần Tan Biến, Rồi Mất Hẳn
    Giấc mơ này báo hiệu những sự việc của các bạn sẽ được khắc phục. bạn hãy yên tâm để thu giãn cuộc sống tốt đẹp Bởi tiếp giáp với các bạn, vẫn còn đa dạng người sẽ trợ giúp các bạn lúc các bạn vấp ngã. Cho nên, hãy sống đúng với bản thân và đối xử tốt với mọi người xung quanh các bạn. Đừng vì điều gì ấy mà làm mất đi giá trị của bản thân. Cũng như mất đi giá trị từ những mối quan hệ tuyệt vời của bạn.

Những Giấc Mơ Thấy Khói can dự Khác
    Mộng thấy khói bốc lên trong khoảng nấm mồ, giấc mơ này là điềm báo tốt. Mọi thứ đến với bạn sẽ diễn ra trơn tru và thuận tiện hơn.

Mơ thấy có cột khói bốc lên trong khoảng ống khói nhà mình, giấc mơ này cũng có được tin lành. các bạn sẽ sống trong gia đình bình yên, tràn đầy yêu thương và hòa thuận.

mộng mị thấy khói đen đang bao trùm khắp nơi. Giấc mơ này nhắc nhở bạn là đang có bị người khác che mắt. Bởi những điều mà bạn chẳng phải ngờ đến. không nên đặt quá phổ quát tin tưởng vào người nào đấy. Các vấn đề các bạn gặp phải chỉ có mình bạn mới đáp ứng được.

nằm mê thấy ống khói tuy nhiên không có khói. Giấc mơ cho thấy các bạn đang vướng mắc về vấn đề trong cuộc sống dục tình. Nó chưa được giải quyết và đáp ứng theo đúng ý kiến và ý muốn của bạn.

Mộng Thấy Khói Đánh Đề Con Gì?
    Chúng tôi tổng hợp cho cộng đồng người say mê với lô đề bộ Con số may mắn từ giấc mơ thấy khói. Như sau:

• chiêm bao thấy khói đánh nhanh số đề may mắn là 12 - 31

• chiêm bao thấy khói hương đánh liền tay số đề 84

• nằm mơ thấy khói lửa đánh con đề may mắn là 65

• nằm mê thấy nhang khói đánh đánh đề Thống kê trúng lớn là 27

• nằm mộng thấy vàng khối đánh Con số dễ trúng là 89

• Mơ thấy làn khói có lửa đánh đề Thống kê là 76 - 53

• nằm mê thấy làn khói bếp đánh liền tay cặp số 04 - 45

• nằm mộng thấy khói bốc lên trong khoảng nhà cao tầng đánh số 44 - 79

• chiêm bao thấy khói bốc lên nhà máy đánh Thống kê 25 - 53

• Thấy làn khói bay vào nhà trong giấc mộng đánh số 07 - 58

• mộng mị thấy khói màu đỏ đánh số phát tài là 34 - 08

• nằm mộng thấy khói đen nên đánh số may mắn là 19 - 55